Monday, March 27, 2006

Garden State (2004)

Here's a little review I wrote about the film Garden State:

Jumamosi ya mwisho mke wangu na mimi tuliangalia sinema Garden State. Rafiki yetu Paula aliiazima sisi, kwa hivyo tuliangalia penye nyumbani. Sinema hii ilikuwa juu ya mtu ambaye anarudia nyumbani ya wazazi kwa maziko ya mama yake na kwa sababu hiyo anopima maisha yake. Mke wangu na mimi tulifurahia sinema hii. Uigizaji ulikuwa mzuri sana na hadithi iliandika nzuri.

HA HA.
(In short: It was good and Miss Portman was cute cute cute.)

5 comments:

tricia said...

I assume this is Swahili?

baldman76 said...

Ndiyo, andiko hili lilikuwa kuandika Kiswahili.

(Yes, this text was written in Swahili.)

Kwa Heri, mama yangu!

IPW said...

You are a silly little man!

Diana Cutshall said...

...and a smart man too. Now, can you say this three times out loud and really fast?

(jim) Bo Ba Log said...

nĂ­ thuigim Swahili